Stay Updated with Temple

PC / Mobile : Install WhatsApp

Shrimad Bhagwat Katha Satsang 2020

0

શ્રીમદ્ ભાગવત કથા સત્સંગ – ૨૦૨૦
વક્તા : પ.પૂ. શાસ્ત્રી સ્વામી શ્રી હરિકેશવદાસજી
સ્થળ : સ્વામિનારાયણ મંદિર સેક્ટર ૨૩ ગાંધીનગર

21 Jul 2020, Tuesday

22 Jul 2020, Wednesday

23 Jul 2020, Thursday

24 Jul 2020, Friday

25 Jul 2020, Saturday

26 Jul 2020, Sunday

27 Jul 2020, Monday

28 Jul 2020, Tuesday

29 Jul 2020, Wednesday

30 Jul 2020, Thursday

31 Jul 2020, Friday

1 Aug 2020, Saturday

2 Aug 2020, Sunday

3 Aug 2020, Monday

4 Aug 2020, Tuesday

5 Aug 2020, Wednesday

6 Aug 2020, Thursday

7 Aug 2020, Friday

8 Aug 2020, Saturday

9 Aug 2020, Sunday

10 Aug 2020, Monday

11 Aug 2020, Tuesday

12 Aug 2020, Wednesday

Comments are closed.

Powered by themekiller.com